Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!

Labarai

 • The 130th Canton Fair will be held online and offline on 15th-19th Oct.

  Za a gudanar da bikin Canton na 130th akan layi da layi a ranar 15 zuwa 19 ga Oktoba.

  Kamfaninmu zai shiga cikin nunin kan layi da layi. Lambar rumfarmu ta kan layi ita ce GI03 Lambar rumfarmu ta waje ita ce 10.3E46 ...
  Kara karantawa
 • Me yasa za ku zaɓi Kingtai Custom lapel pin badges MEDALS da keychains, ƙalubalen tsabar kuɗi

    Mu masu ƙera kayan kwalliya ne na ƙwallan enamel mai kyau, samfuran da aka ƙera a farashi mai araha, sabis na abokin ciniki mai taimako da taimako - waɗannan su ne wasu daga cikin dalilan zaɓar Kingtai. .Mujallarmu ta gudu ...
  Kara karantawa
 • Takaddun shaida

  Kamfanin KingTai kamfani ne mai cikakken ciniki wanda ke haɗa samarwa da siyarwa. Muna da masana'antar namu da ƙungiyar tallace -tallace na ƙasashen waje, masana'antarmu tana cikin lardin Guiong na lardin Guangdong.
  Kara karantawa
 • Mai ƙera

  Kamfanin KingTai kamfani ne mai cikakken ciniki wanda ke haɗa samarwa da tallace -tallace.Wannan muna da masana'antar namu da ƙungiyar tallace -tallace na ƙasashen waje, masana'antarmu tana cikin lardin Guangdong na lardin Hui Zhou. Kamfaninmu yana da fiye da shekaru 20 ...
  Kara karantawa
 • Menene ingancin samfur?

  "Ingancin samfur yana nufin haɗawa da fasalulluka waɗanda ke da ikon biyan bukatun mabukaci kuma yana ba da gamsuwa ga abokin ciniki ta hanyar canza samfuri don yantar da su daga nakasa ko nakasa." Don kamfani: Ingancin samfur yana da matukar mahimmanci ga kamfanin. Wannan saboda, samfuran samfuran marasa inganci w ...
  Kara karantawa