Wannan a zahiri tambaya ce mai rikitarwa. Yana jujjuyawa bisa takamaiman buƙatun ku. Koyaya, bincike mai sauƙi na Google don fitilun enamel na iya nuna wani abu kamar, “farashin ƙasa da $0.46 akan kowane fil”. Ee, hakan na iya faranta muku rai da farko. Amma ɗan bincike ya nuna cewa $0.46 akan kowane fil yana nufin ƙaramin enamel fil a adadin guda 10,000. Don haka, sai dai idan kun kasance babban abokin ciniki na kamfani, wataƙila kuna buƙatar ƙarin cikakkun bayanai don fahimtar jimlar farashin oda, a ce, fil 100.
Ana ɗaukar fil ɗin enamel azaman samfuran cikakke na musamman. A wasu kalmomi, kuna tsara shi kuma mai yin fil ya ƙirƙira shi. Tare da kowane samfurin da aka yi na al'ada, ana ƙayyade farashin ta abubuwa da yawa kamar: zane-zane, adadi, girman, kauri, mold / saiti, ƙarfe mai tushe, nau'in fil, ƙare, launuka, ƙara-kan, haɗe-haɗe, marufi, da jigilar kaya. hanya. Kuma tunda babu nau'ikan fil biyu daidai daidai, farashin kowane nau'in fil ɗin na al'ada zai bambanta.
Don haka, bari mu tattauna kowane abu a cikin ɗan zurfin zurfi. Kowane abu za a yi jimla a matsayin tambaya tun da waɗannan su ne ainihin tambayoyin da za ku amsa lokacin da kuke yin odar fil ɗin enamel na al'ada.
Ta yaya fil QUANTITY ke shafar farashin fil?
Farashin asali na fil an yanke shawarar duka da yawa da girma. Mafi girman adadin da kuke oda, ƙananan farashin. Hakazalika, girman girman da kuke oda, mafi girman farashin. Yawancin kamfanonin fil za su baje kolin ginshiƙi akan gidan yanar gizon su wanda ke rufe farashin daga 0.75 inch zuwa inci 2 cikin girma da yawa daga 100 zuwa 10,000. Za a jera zaɓuka masu yawa a jere a saman, kuma za a jera zaɓuɓɓukan girman a cikin shafi na hagu. Alal misali, idan kuna yin oda 500 guda 1.25-inch size enamel fil, za ku sami layin 1.25-inch a gefen hagu kuma ku bi shi zuwa shafi na 500, kuma wannan zai zama farashin ku.
Kuna iya tambaya, menene mafi ƙarancin adadin umarni na fil? Amsar ita ce yawanci 100, duk da haka wasu kamfanoni za su ba da mafi ƙarancin fil 50. Akwai kamfani na lokaci-lokaci wanda zai sayar da fil guda ɗaya, amma farashin zai kasance $ 50 zuwa $ 100 akan fil ɗaya kawai, wanda ba zai yiwu ba ga yawancin mutane.
Nawa ne farashin ARTWORK don fil na al'ada?
A cikin kalma ɗaya: FREE. Ɗaya daga cikin manyan al'amuran lokacin siyan fil na al'ada shine cewa ba kwa buƙatar biyan kuɗin aikin zane. Aikin zane yana da mahimmanci, don haka kamfanonin fil suna ba da wannan sabis ɗin kyauta don sauƙaƙe aikin. Abin da kawai ake nema daga gare ku shi ne ƙayyadaddun bayanin abin da kuke so. KYAUTA zane-zane yana ba da umarni na al'ada yanke shawara mara ƙarfi yayin da kuke adana ɗaruruwan daloli a cikin kuɗin aikin zane. Kuma don bayyanawa, yawancin zane-zane ba a kammala su ba sai an yi bita 1-3. Bita kuma kyauta ce.
Ta yaya fil SIZE ke shafar farashin fil?
An ɗan taɓa girman girman a baya, amma akwai ƙarin bayani da yakamata ku sani. Game da farashi, mafi girma fil, mafi girman farashi. Dalilin shine ana buƙatar ƙarin kayan don kera fil ɗin al'ada. Hakanan, mafi girman fil ɗin, lokacin da yake buƙatar kauri don hana lankwasawa. Fil yawanci kewayo daga 0.75-inch zuwa 2-inch. Yawanci akwai haɓaka mai mahimmanci a farashin tushe a inci 1.5 da sake lokacin da ya wuce inci 2. Yawancin kamfanonin fil suna da daidaitattun kayan aiki don ɗaukar har zuwa 2-inch fil; duk da haka, duk wani abu da ke sama wanda ke buƙatar kayan aiki na musamman, ƙarin kayan aiki, da ƙarin aiki, ta haka yana haɓaka farashin.
Yanzu, bari mu magance tambayar menene girman fil ɗin enamel ya dace? Mafi yawan girman fitin lapel shine 1 ko 1.25 inci. Wannan shine girman da ya dace don mafi yawan dalilai irin su nunin nunin ba da kyauta, fitilun kamfanoni, fil ɗin kulab, fil ɗin ƙungiya, da sauransu. Idan kuna ƙirƙirar fil ɗin ciniki, wataƙila kuna son ficewa don inci 1.5 zuwa 2 kamar yadda ya fi girma o ƙarin tabbatar da zama mafi kyau. .
Ta yaya fil THICKNESS ke shafar farashin fil?
Da wuya za a tambaye ku kauri nawa kuke son fil ɗin ku. A cikin fil duniya kauri ne da farko ƙaddara da girman. 1-inch fil yawanci kauri ne 1.2mm. 1.5-inch fil suna yawanci kusa da kauri 1.5mm. Koyaya, zaku iya ƙayyade kauri wanda kawai farashin kusan 10% ƙari ne. Fitin da ya fi kauri yana ba da ƙarin abubuwa ga ji da ingancin fil ɗin don haka wasu abokan ciniki za su iya buƙatar fil mai kauri 2mm ko da don girman girman inch 1.
Nawa ne kudin MOLD ko SETUP don fil na al'ada?
Dalilin da ya sa yawancin kamfanoni ba sa sayar da fil ɗin al'ada guda ɗaya saboda ƙirar. Ko kun yi fil ɗaya ko fil 10,000 akwai mold iri ɗaya da farashin saitin. Farashin ƙira/tsari shine yawanci $50 don matsakaicin fil. Don haka, idan fil ɗaya kawai aka ba da oda, dole ne kamfani ya caje aƙalla $50 don biyan kuɗin ƙira/saitin. Hakanan zaka iya ganin cewa ƙarin fil ɗin da kuka yi oda shine ƙarin $ 50 ana iya yadawa.
Ana raba wannan bayanin ne kawai don taimaka muku fahimtar akwai farashi mai ƙima/tsari, amma a mafi yawan lokuta kamfanonin fil ba sa cajin ku wani cajin ƙira/saitin sai dai kawai suna ɗaukar farashi a cikin ƙimar fil ɗin. Dabarar daya da kamfani ke amfani da ita ita ce lokacin da aka ba da odar ƙira da yawa a lokaci guda, za su rage farashin guntun fil na biyu kuma kawai suna cajin farashin ƙirar tare da ɗan ƙarin. Wannan yana ceton ku kuɗi.
Ta yaya BASE METAL ke shafar farashin fil?
Akwai daidaitattun ƙarfe na tushe guda 4 da ake amfani da su wajen kera fil: baƙin ƙarfe, tagulla, jan ƙarfe, da gami da zinc. Iron shine karfe mafi arha, tagulla da tagulla sune mafi tsada, gami da zinc alloy shine mafi ƙarancin tsada ga adadi mai yawa amma ya fi tsada ga ƙaramin adadin ƙasa da 500. Gaskiyar ita ce ba za ku iya ganin kowane bambanci a cikin fil dangane da ƙarfen tushe ba. amfani da shi kamar yadda aka rufe shi da zinariya ko azurfa. Duk da haka, za a sami babban bambanci a farashin tsakanin ƙarfe da sauran karafa don haka yana da kyau a tambayi abin da aka yi amfani da tushe na farashin da aka ambata.
Nawa ne bambancin PIN TYPES?
Kusa da girma da yawa, nau'in fil yana da babban tasiri akan farashi. Kowane nau'in fil zai sami jadawalin farashin sa da aka jera akan gidan yanar gizon kamfani. Tunda akwai farashi da yawa da za a lissafa a cikin wannan post ɗin, ga jerin nau'ikan fil ɗin farko guda huɗu da ƙimar dangi idan aka kwatanta da sauran nau'ikan fil. Yawan taurari yana da tsada. Bugu da ƙari, lambar da ke hannun dama na taurari za ta kwatanta farashin 100, 1-inch size fil don ba ku ra'ayi na bambancin farashi dangane da nau'in fil. Farashin kiyasi ne kawai a lokacin rubutu.
Nawa ne kudin gama fil na gwal ko azurfa?
Yawanci, an riga an ƙididdige farashin plating a cikin farashin da aka jera akan ginshiƙi farashin. Duk da haka, wasu kamfanoni suna cajin kuɗi don yin zinare saboda ya fi duk sauran platin zinariya tsada. Bayan an faɗi haka, za ku iya yin mamaki ko kuna da kayan ado mai daraja (pin) idan an yi ta da zinari. Amsar ita ce a'a. Yawancin fitilun al'ada an yi su ne tare da sirin gwal ko azurfa. Yawancin fil ana ɗaukar kayan ado na kayan ado waɗanda ke da kauri kusan mil 10 na plating. Kyakkyawan fil ɗin kayan ado zai yi kusan mil 100 na plating. Kayan ado yawanci ana sawa da fata kuma suna da saurin gogewa don haka ana yin su da kauri don guje wa gogewar gwal. Tare da kayan ado na kayan ado (filin enamel) ba a sa su a kan fata don haka shafa ba batun bane. Idan an yi amfani da 100mill akan filayen lapel, farashin zai ƙaru sosai.
Ya kamata a lura da cewa bayan zinariya da azurfa kammala akwai kuma rina karfe. Wannan nau'in lu'u-lu'u ne na foda wanda za'a iya yin shi a kowane launi kamar baki, blue, kore, ja. Babu ƙarin farashi don irin wannan nau'in plating, amma yana da amfani a fahimta saboda yana iya canza kamannin fil.
Nawa ne enamel fil tare da ƙarin COLORS farashi?
Labari mai dadi shine yawancin kamfanonin fil suna ba da har zuwa launuka 8 KYAUTA. A mafi yawan lokuta ba kwa so ku tafi fiye da launuka 4-6 saboda hakan yana kiyaye fil ɗin enamel mai tsabta. A launuka 4-6 babu ƙarin farashi. Amma, idan kun wuce launuka takwas za ku biya kusan $0.04 cents akan kowane launi kowane fil. $0.04 cents bazai yi kama da yawa ba, kuma ba haka bane, amma an yi fil da launuka 24 kuma hakan yana samun ɗan farashi kaɗan. Kuma yana ƙara lokacin samarwa.
Nawa ne kudin enamel fil ADD-ON?
Lokacin da muke magana akan add-ons, muna magana ne akan ƙarin ɓangarorin da ke haɗe zuwa fil ɗin tushe. Mutane sukan kira su a matsayin sassa masu motsi. Wataƙila kun ji labarin masu yin tsalle-tsalle, faifai, masu juyawa, fitulun ƙyalli, hinges, da sarƙoƙi. Da fatan kalmomin sun isa siffanta su don taimaka muku hango abin da yake. Add-ons na iya samun ɗan tsada. Ban da sarkar, duk sauran add-on fil na iya ƙara ko'ina daga $0.50 zuwa $1.50 akan kowane fil. Me yasa farashin fil add-ons yayi tsada sosai? Amsar tana da sauƙi, kuna ƙirƙirar fil biyu kuna haɗa su tare don haka kuna biyan kuɗi biyu.
Nawa ne farashin siginan enamel na SHIP?
Farashin jigilar enamel fil ya bambanta sosai dangane da dalilai kamar nauyin fakiti da girman, wurin zuwa, hanyar jigilar kaya, da mai aikawa da aka yi amfani da shi. Kayan jigilar kayayyaki na gida na iya farashi ƙasa da na ƙasashen waje. Fakitin nauyi da hanyoyin jigilar kaya masu sauri sun fi tsada. Bincika tare da takamaiman mai badawa don ingantaccen kimantawa.
Ziyarci gidan yanar gizon muwww.lapelpinmaker.comdon sanya odar ku kuma bincika samfuran samfuran mu da yawa.
A Tuntuɓi:
Email: sales@kingtaicrafts.com
Haɗa tare da mu don wuce ƙarin samfura.
Lokacin aikawa: Yuli-26-2024